DIễn Đàn SAMP Việt
Welcome to samp-vn.com forum !
DIễn Đàn SAMP Việt
Welcome to samp-vn.com forum !
DIễn Đàn SAMP Việt

Diễn đàn sa-mp việt hay nhất thế giới!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Hien_Rider

Newbie 2
Newbie 2
Chào các Admin!!! Em xin tự giới thiệu. Em là Hien_Rider hiện đang làm việc trong Faction LVPD rank 3...
Em muốn thêm 2 lệnh vào cho cảnh sát
Lệnh thứ 1 : Đó là /hfind (ID) đây là hệ thống định vị đối tượng có nó sẽ giúp các cảnh sát LVPD nhanh chóng bắt được đối tượng hơn.
Lệnh thứ 2 : Đó là /drag (ID)Đó là lệnh dùng để kéo tôi phạm đi. Để các anh cảnh sát sử dụng lệnh này kéo anh ta lại xe của mình nhanh chóng hơn.
Và còn 1 điều nữa! Em muốn các Admin Fix lại chổ bán xe đi. Chứ em thấy hầu như không có chổ nào bán xe hết.Nếu có thì giá nó rất cao. Mong các Adminh xem xét!!!
EM XIN HẾT

2Em muốn thêm những lệnh mới vào sever Empty Trả lời nhá! Wed Feb 04, 2015 8:33 pm

Skip_Mafia

Skip_Mafia
Lính Đeo Súng
Lính Đeo Súng
lệnh /drag ! sever đã huỷ bỏ rồi. với lại LVPD ! sever mình khong /hfind được đối với LVPD nhé !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan